01 — Tunachofanya
Njia tatu za kugeuza data kuwa maamuzi.
Kila moja inaanzia kwenye kazi ambayo timu yako hufanya kwa mkono.
- 01.1
Dashibodi na takwimu za biashara (BI)
Sehemu moja ya kufanyia maamuziTakwimu za sasa dhidi ya lengo, kwa kila tawi, idara au afisa.- Mwonekano wa uongozi na wa idara
- KPI zinazopimwa kiotomatiki
- Kufuatilia hadi kwenye rekodi husika
- Mfumo mmoja, jibu moja
- 01.2
Otomatiki ya ripoti
Kazi ya saa nyingi, kwa sekundeRipoti zako za kila wiki za Excel na PowerPoint, zinajitengeneza zenyewe.- Ripoti kwa ratiba au papo hapo
- Ripoti za Excel na PowerPoint
- Kutuma kiotomatiki
- Matokeo yaleyale kila mara
- 01.3
Mawakala wa AI
Husoma data, huandaa hatua ijayoMawakala wanaofuatilia data yako, kufupisha kilichobadilika na kusubiri mtu aidhinishe.- Mawakala wanaolenga kazi halisi
- Wanategemea data zako mwenyewe
- Mtu anakagua pale inapohitajika
- Wamejengwa juu ya msingi uleule wa usalama
02 — Hesabu zako
Saa za kazi zinakwenda wapi?
Weka namba za ripoti moja uone inavyoigharimu timu yako.
Tunaandaa ripoti kila . Kila moja inaandaliwa na mtu kwa takriban saa .
Inaonyesha gharama kwa shilingi. Taarifa hii inabaki kwenye kifaa chako.
Makadirio yako
≈ saa 288 kwa mwaka
siku 36 za kazi
ripoti 3 × wiki 48 × mtu 1 × saa 2 = saa 288 kwa mwaka · saa 8 = siku 1 ya kazi
Tunachukulia siku 240 za kazi, wiki 48 za kazi au miezi 12 kwa mwaka.
Ni makadirio, si nukuu ya bei. Hakuna kinachotumwa usipotuma ujumbe.